Monday, 29 June 2015

Breaking News: SOUL ON SALE is out!!!!!!!









































Dear readers and friends,
I am delighted to notify you that my new book Soul On Sale (SOS) is now out. By the way, I have submitted another one AFRICA REUNITE OR PERISH today.
The synopsis of the book
Soul On Sale (SOS) sounds like a rap song though it isn't. It isn't purely a poem but a long- provocative and vigorous song focusing on the history of injustices and those suffering from injustice urging them to take action. It explores colonialism, corruption and neocolonialism Africa faces. It chides victims to self-reinvent so as to change the status quo manned by begging and venal potentates. It seeks to provoke readers to feel empowered and responsible. Thus, stand and change the world's status quo sui generis. It employs an enthralling-flow style in free verse to catch the attention of the reader.
  • Publisher: Langaa RPCIG (June 16, 2015)
  • Language: English
  • ISBN-10: 9956762849
  • ISBN-13: 978-9956762842
  • Paperback: 118 pages

4 comments:

Anonymous said...

Salaamu Mwalimu Mhango,
Natoa hongera zangu kwako kwa kumaliza kazi yako hii na kutuwekea sisi wasomaji wako mezani!Je kinapatikana kwa njia gani ili tuanze kukifuatilizia?

NN Mhango said...

Anon shukurani kwa kunipa moyo. Ukitaka kupata hiki kitabu wasiliana na wachapishaji ambao ni Langaa wa nchini Kameruni. Unaweza ukaoda wakakutumia.

Mbele said...

Hongera kwa kuchapisha kitabu kingine. Kuandika ni njia madhubuti ya kuthibitisha uwepo wetu hapa duniani kwa wakati wa uhai wetu na baada ya kuondoka kwetu duniani. Shakespeare, Tolstoy, Muyaka bin Haji, Shaaban Robert, Mwalimu Nyerere, na wengine kwa maelfu, bado wako nasi na wataendelea kuwapo, katika maandishi.

NN Mhango said...

Kaka Mbele nakushukuru kwa encouragement yako. Ni kweli,kuandika kunatokana na imani kuwa tunaweza kuondoka kimwili lakini bado tukaendelea kuishi. Mimi huwa naamini kuwa binadamu huwa hafi kwani huwa tunazika mwili wake na si yeye. Tunaombea roho yake na si yeye. Yeye hawezi kuuawa wala kutengenezwa. Hivyo lazima tutakuwapo milele kuliko wale ambao hawakuandika hata kama watakuwapo hawatajulikana kama walioacha nyayo kwenye maandishi.