Friday, 28 February 2014

Bunge au buge la Katiba na kuiba pesa ya umma?

4 comments:

Anonymous said...

Hawa ndiyo waheshimiwa wetu angalia hii link kwa mara nyingine http://www.youtube.com/watch?v=0R9pp1LmGCg

NN Mhango said...

Anon nakushukuru kwa mchango wako. Kweli kuna watu na viatu watalawa na wala watu. Sikuamini kuwa mtu anayeiitwa mheshimiwa Mbunge angemwambia mwenzake fuck you. Huyu Serukamba anaonekana kuwa fucked ile mbaya.

Anonymous said...

Chadema uvi ule ule hata wavae alimasi na dhahabu
Haijarishi tunajua mkombozi ni chadema

NN Mhango said...

Nadhani CHADEMA wamesikia na watafanya kama ulivyowashauri.