Tuesday, 25 September 2012

Ukombozi wa mwanamke


3 comments:

Anonymous said...

Kwenda uchi ndo ukombozi
anza tena

NN Mhango said...

Anonymous 1 nakushukuru kuwa mgeni wangu wa mara kwa mara ingawa hupendezwi na mawazo yangu. Naamini kuna siku utapata mwanga na kuona ukweli badala ya kuendekeza matusi. Hata hivyo ni haki yako kidemokrasia kusema uwazalo ingawa kwa kiasi fulani unapoteza muda kudhani kuwa nazi inaweza kupambana na jiwe.

Anonymous said...

Mawazo yako ya kuwa kina dada zetu watembe na vichupi?
WADAU DADA ZETU KATIKA FACEBOOK WAMEANZA KUFUNGUKA KUHUSU MAVAZI YASIO NA HESHIMA